นางสาวสุภาวดี น้ำหอมจันทร์ Tel.0897542687 |
||||||||||||
ว่าที่ร้อยตรีนิติรักษ์ พิกุล Tel.0955594964 |
นายสุทธิพงษ์ ภาคทรวง Tel.0819635090 |
นายวุฒิพร กัณฑ์ศรี Tel.0959655399 |
||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาไทย |
||||||||||||
นางสาวภัทรสุดา บุญสร้อย ครู ค.ศ.1 หัวหน้ากลุ่มสาระ |
||||||||||||
นางสาวสุกัญญา วงศ์ถวิลกุล ครู ค.ศ.3 |
นางสาวบุญญารัตน์ วัตตธรรม ครู ค.ศ.3 |
นางสาวธมลวรรณ เย็นสมุทร ครู ค.ศ.1 |
นางสาวนฤมล เอี่ยมเขียว ครู ค.ศ.1 |
นางสาวพิมพ์ชนก มีสุข ครู ค.ศ.1 |
||||||||
นางสาววนิดา ปานนิ่ม ครู ค.ศ.1 |
นางสาววิลัยพร มิตรชอบ ครู ค.ศ.1 |
นายเสกสรรค์ น้อยเหนื่อย ครูอัตราจ้าง |
||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ | ||||||||||||
นางพรพรหม ชัยมั่น ครู ค.ศ.3 หัวหน้ากลุ่มสาระ |
||||||||||||
นางเขมนิสรา ละออง ครู ค.ศ.3 |
นายวัฒนา คนซื่อ ครู ค.ศ.2 |
นางสาวธนรัชฎ์ พุ่มไพจิตร ครู ค.ศ.2 |
ว่าที่ ร.ต.สุภมิตร จันดีวงษ์ ครู ค.ศ.1 |
นายเศรษฐภูมิ แฝงลาภ ครู ค.ศ.1 |
||||||||
นางสาวสรยา พิสิฏฐิ์พัฒนะ ครู ค.ศ.1 |
นางสาวศิริรัตน์ พิมูลชาติ ครูอัตราจ้าง |
Mr.Patrict T.Orot ครูต่างชาติ |
||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
||||||||||||
นางสาวลัดดาวรรณ ทองถาวร ครู ค.ศ.3 หัวหน้ากลุ่มสาระ |
||||||||||||
นางสาวอรอุมา ชูเลิศ ครู ค.ศ.2 |
นายกิตติพงศ์ นาคบาง ครู ค.ศ.3 |
นางชุติมา ชุติกุลวรนันท์ ครู ค.ศ.3 |
นายกิติพงษ์ ทุมดี ครู ค.ศ.2 |
นางสาวนุชจรินทร์ อุนิลคำ ครู ค.ศ.2 |
||||||||
นางสาวชญาภา บัวเหลา ครู ค.ศ.2 |
นางสาววรัญญา แสงสะอาด ครู ค.ศ.1 |
นางสาวณัฐมนตร์ สุขสม ครู ค.ศ.1 |
นางสาวพรสุดา บุญอยู่ ครู ค.ศ.1 |
นางสาวจีราพร จุ่มดี ครู ค.ศ.1 |
||||||||
นายนิชนันท์ บุญมาพิลา ครู ค.ศ.1 |
นางสาวสุภาสดี มุ่งกสิกร ครูอัตราจ้าง |
นางสาวสุดารัตน์ ยังโนนตาด ครูอัตราจ้าง |
||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
||||||||||||
นางสาวดวงพร ครุธสว่าง |
||||||||||||
นายชำนาญ โมสกุล ครู ค.ศ.3 |
นางสาวบุบผา ปานปูน ครู ค.ศ.3 |
นางสาวนริศรา พงศ์จิตประเสริฐ ครู ค.ศ.2 |
นางสาวณัฐวรินทร ธารบุปผา ครู ค.ศ.1 |
นางรติรส มานพ ครู ค.ศ.1 |
||||||||
|
||||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้ ศิลปะ |
||||||||||||
นายวินัย จิตต์ชื้น ครู ค.ศ.2 หัวหน้ากลุ่มสาระ |
||||||||||||
นางแก้วกาญจน์ ทุมดี ครู ค.ศ.2 |
นายนพดล ธมาภรณ์ ครู ค.ศ.1 |
นายศิรวิทย์ บริบูรณ์ ครูอัตราจ้าง |
||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ |
||||||||||||
นางสาวพิมพ์ชนก สังข์สี ครู ค.ศ.1 หัวหน้ากลุ่มสาระ |
||||||||||||
นางนงลักษณ์ สุขจิตร์ ครู ค.ศ.3 |
นางศิริวรรณ แก่นสุวรรณ์ |
นางสาวพรเพ็ญ นุ่มนาค ครู ค.ศ.3 |
นายธนภณ โชติกาญจนเรือง ครู ค.ศ.1 |
นางสาวตรียานุช เนาวราช ครู ค.ศ.1 |
||||||||
นางสาวพรรณมณฑ์ ชวลิตพิเชษฐ ครูผู้ช่วย |
||||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้ สุขศึกษาและพละศึกษา |
||||||||||||
นายธีรวัฒน์ คงโพธิ์น้อย ครู ค.ศ.2 หัวหน้ากลุ่มสาระ |
||||||||||||
|
||||||||||||
กลุ่มสาระการเรียนรู้ การงานอาชีพ |
||||||||||||
นางรุ่งวดี ระวัง ครู ค.ศ.2 หัวหน้ากลุ่มสาระ |
||||||||||||
นางอมรรัตน์ ปรากฏผล ครู ค.ศ.2 |
นางสาววรรณพร สง่าเมือง ครูอัตราจ้าง |
นางสาววิไลลักษณ์ อุปราช ครูอัตราจ้าง |
||||||||||
งานเเนะเเนว | ||||||||||||
|
||||||||||||
งานธุรการ | ||||||||||||
นางสาวสุปราณี อึ้งเกลี้ยง ครูอัตราจ้าง |